HALMASHAURI YA WILAYA MISSENYI
KIZIDUO
MUHTASARI WA KIKAO CHA TIMU YA MENEJIMENTI YA HALMASHAURI (CMT)
KILICHOFANYIKA TAREHE 12/11/2021

|. WALIOHUDHURIA
1. Bw. W.K. Kombo -Mkurugenzi Mtendaiji -Mwenyekiti
2. Bw. J. Tarimo -Mkuu wa Idara ya Mipango
3. Bw. M\A. Magezi -Mkuu wa Idara ya Utawala na Utumishi -Katibu
4. Dr. E. Aligawesa -Kaimu Mkuu wa |dara ya Mifugo na Uvuvi
5. Bi.B. Sanga -Mkuu wa idara ya Maendeleo ya Jamii
6. Bw. J.P. Matekere -Mkuu wa Kitengo cha Ufugaji Nyuki
7. Bw. W.N. Warento -Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi
8. Dr. Jamiry. Y. B -Kaimu Mkuu wa Idara ya Afya
9. Bi.A. Ngila -Kaimu Mkuu wa kitengo cha Sheria
10.Bw.M. Masome -Kaimu Mkuu wa Kitengo cha TEHAMA
11.Bi.M. Balthazar -Kaimu Mkuu wa Idara ya Elimu Sekondari

12.Bw. G. Bernard -Mkuu wa kitengo cha Uchaguzi
13.Bw. J. Karugaba  -Mratibu TASAF
14.Bi. R. Tibalila -Afisa Tawala

Il. SEKRETARIETI

1. Bw. C. Tegamaisho -Mwandishi wa Vikao

2. Bw. A. Rwechungura -Mwandishi wa Vikao

Ill. KUFUNGUA KIKAO.

Katibu aliwakaribisha Wajumbe, Alieleza kuwa kikao hicho ni cha kawaida ambacho pamoja na ajenda
nyingine kilikusudia kupokea na kujadili taarifa mbalimbali ikiwepo taarifa ya mapato na matumizi kuishia
tarehe 31, Oktoba,'2021 pamoja na taarifa ya Mkaguzi wa Ndani kwa kipindi cha robo ya Kwanza ya
mwaka wa fedha 2021/2022. Aidha alimweleza Mwenyekiti kuwa akidi ya Wajumbe imetimia na

kumkaribisha afungue kikao na kukiendesha.

Mwenyekiti alifungua kikao saa 4:15 Asubuhi baada ya kuwakaribisha Wajumbe.baada ya hayo

aliwataka wajumbe kuthibitisha ajenda ambapo wote walikubaliana nazo kama zinavyoonekana: -

1. Kusoma na Kuthibitisha Muhtasari wa kikao cha Timu ya Menejimenti (CMT) kilichofanyika tarehe
08&09/10/2021.

2. Yatokanayo na kikao cha Timu ya Menejimenti (CMT) kilichofanyika tarehe 08&09/10/2021.

3. Taarifa ya usimamizi wa Fedha (Mapato na Matumizi) kwa kipindi kinachoishia Tarehe
31/10/2021.



Pendekezo la kutumia asilimia 42 ya mapato ya ndani kwa Mwezi Oktoba, 2021.

Taarifa ya mwenendo wa kesi za Halmashauri kufikia Mwezi Oktoba, 2021.

Taarifa ya Usafiri na usafirishaji kwa kipindi cha kuishia mwezi Oktoba, 2021.

Taarifa ya utekelezaji wa kazi za Halmashauri Kitengo cha Ugavi kwa Mwezi Oktoba, 2021
Taarifa ya maendeleo ya ujenzi wa Hospitali ya Wilaya pamoja na vituo viwili vya afya vya Kanyigo
na Kakunyu.

9. Taarifa ya maendeleo ya ujenzi wa vyumba vya madarasa kwa kutumia fedha za UVIKO 19.

10. Taarifa ya ukaguzi wa ndani kwa kipindi cha robo ya kwanza ya mwaka 2021/2022.
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1. MUHT.NA. 105/2021- TAARIFA YA MAENDELEO YA UJENZI WA VYUMBA VYA
MADARASA, NYUMBA YA WATUMISHI 3IN1 NA JENGO LA KUTOLEA HUDUMA ZA
DHARURA KWA KUTUMIA FEDHA ZA UVIKO 19.

Taarifa ya maendeleo ya ujenzi wa vyumba vya madarasa, nyumba ya watumishi 3in1 na jengo la kutolea
huduma za dharura fedha za UVIKO 19 iliwasilishwa ambapo ilielezwa kuwa Serikali ya awamu ya Sita
ilitoa Tshs. 1,060,0000,000/= kwa ajili ya ujenzi wa vyumba 53 kwa ajii ya Elimu Sekondari, Tsh.
200,000,000/= kwa ajili ya Elimu msingi kwenda kujenga miundombinu katika shule shikizi, Tshs.
300,000,000/= kwa ajili ya ujenzi wa jengo la kutolea huduma za dharura na Tshs. 90,000,000/= kwa ajili
ya ujenzi wa nyumba ya watumishi (3in1). Aidha utekelezaji wa miradi unaendelea katika shule za
Sekonari na Shule shikizi katika maeneo mbalimbali katika Halmashauri, miradi hii ipo katika hatua
mbalimbali na kazi ya ujenzi inaendelea. Taarifa yenye kuonesha hatua ya miradi ilikofikiwa iliwekwa
bayana. Taarifa ilipokelewa, kujadiliwa na kupitishwa.

IV. KUFUNGA KIKAO
Katibu alimshukuru Mwenyekiti kwa jinsi alivyoendesha kikao. Pia aliwashukuru wajumbe kwa jinsi
walivyotoa mawazo yao kwa mujibu wa ajenda zilizojadiliwa. Alimweleza mwenyekiti kuwa ajenda zote

zilizothibitishwa tayari zimekwishajadiliwa. Mwisho alimkaribisha afunge kikao.

Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe kwa michango yao ya mawazo. Alihimiza wajumbe kutekeleza

ushauri na maagizo yote yaliyotolewa kwa wakati kisha alifunga kikao saa 12:55 Jioni.

- UMETHIBITISHWA P
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MWENYEKITI KATIBU
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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA MISSENYI
S.L.P. 38 KYAKA - KAGERA

‘KIZIDUO’

MUHTASARI WA KIKAO CHA BODI YA ZABUNI CHA KAWAIDA
KILICHOFANYIKA TAREHE 29 DISEMBA, 2021

WALIOHUDHURIA:
1. Ndg. James P. Matekele - Mwenyekiti
2. Ndg. Batreth J.Rwiguza - Katibu
3. Ndg. Gozbert Bernard - Mjumbe
4. Ndg. Walento W.N - Mjumbe
5. Adv. Seraphina Rwegasira - Mshauri
WASIOHUDHURIA:
1. Dr. Hamis Abdalah - Kwa taarifa
2. Mwl.Saverina Misinde - Kwa taarifa

KUTHIBITISHA AGENDA:

AGENDA:

1. Kufungua kikao
2. Kusoma na kuthbitisha Muhtasari wa tarehe 26/09/2021

3. Kupokea taarifa ya Kitengo cha Manunuzi kwa ajili ya :-

Manunuzi yaliyofanyika kwa njia ya ‘Circular Resolution” kwa mwezi wa Oktoba,
Novemba na Disemba, 2021
Kupokea taarifa ya Manunuzi yaliyofanyika kwa njia ya Masurufu

Kupokea Maombi ya Manunuzi ya vifaa na Ufundi wa ujenzi wa Miradi mbalimbali ya
maendeleo kupiti ‘Force Account’

4. Kufunga kikao

MUHT. NA.01/2021-22/03 - KUFUNGUA KIKAO

Katibu alimkaribisha Mwenyekiti afungue kikao, Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe kwa mahudhurio
mazuri, kikao kilifunguliwa saa 4:15 asububhi.



84 Ununuzi wa vifaa vya viwandani jengo ya OPD hospitali ya Wilaya yenye thamani ya Tsh.
1,980,500.00

85.Ununuzi wa vifaa vya viwandani jengo ya Maabara hospitali ya Wilaya yenye thamani ya Tsh.
1,307,000.00

86.Ununuzi wa vifaa vya viwandani(Mabati na viunganishi vyake) jengo ya OPD hospitali ya
Wilaya yenye thamani ya Tsh. 31 ,035,468.20.00

87.Ununuzi wa vifaa vya viwandani(Mabati na viunganishi vyake) jengo ya Maabara hospitali ya
Wilaya yenye thamani ya Tsh. 16,503,526.24

88.Ununuzi wa vifaa vya viwandani(Misumari ya Mabati) jengo ya Maabara hospitali ya Wilaya
yenye thamani ya Tsh. 360,000.00

89. Ununuzi wa vifaa vya viwandani(Misumari ya Mabati) jengo ya OPD hospitali ya Wilaya yenye
thamani ya Tsh. 540,000.00

90.Ununuzi wa vifaa vya ujenzi vya asili (Tofari za Boma) jengo la OPD hospitali ya Wilaya yenye
thamani ya Tsh.4,638,600.00

91.Ununuzi wa vifaa vya viwandani jengo ya Maabara hospitali ya Wilaya yenye thamani ya Tsh.
6,431,500.00

92.Ununuzi wa vifaa vya viwandani jengo ya OPD hospitali ya Wilaya yenye thamani ya Tsh.
12,732,000.00

93.Ununuzi wa vifaa vya viwandani jengo ya Maabara hospitali ya Wilaya yenye thamani ya Tsh.
1,986,000.00

94. Ununuzi wa vifaa vya viwandani jengo ya OPD hospitali ya Wilaya yenye thamani ya Tsh.
6,886,000.00

95. Ununuzi wa vifaa vya viwandani (Umeme) jengo ya Maabara hospitali ya Wilaya yenye
thamani ya Tsh. 7,129,560.00

Baada ya wajumbe kupitia orodha hiyo na kukuta maombi yote yalipitishwa kwa njia ya usuluishi

‘circular resolutions’ taarifa waliipokea.

B. Kupokea taarifa ya Manunuzi yaliyofanyika kwa njia ya Masurufu:
1 Gharama za kukodisha Mitambo ya kushindilia na kumwaga zege na kushindilia kifusi eneo
la hospitali ya wilaya yenye thamani ya Tsh. 2,420,000.00
2 Gharama za Kuchimba, kupakia mchanga na kukodi lorry la kusomba mchanga eneo la
Ujenzi wa hospitali ya wilaya Bulembo trp 50 @ 48,000.00= 2,400,000.00
3. Gharama za kupima ‘Sample’ za Tofari za ujenzi wa majengo ya OPD na Maabara katika

hospitali ya Wilaya yenye thamani ya Tsh. 50,000.00

C. Kupokea Maombi ya Manunuzi ya vifaa na Ufundi wa ujenzi wa Miradi mbalimbali ya
maendeleo kupiti ‘Force Account’ yaliyofanyika kwa njia ya ‘Circular Resolution’



Katibu aliwasilisha Maombi yaliyopokelewa kwa kuomba idhini ya matumizi ya ‘Force account

baada ya Halmashauri kupokea fedha za UVICO 19 kwa ngazi ya Halmashauri na ngazi za chini

kwa Mchanganuo wa Miradi hiyo:-

Na. [ Jina la Mradi Makisio ya
gharama za mradi
1 U!en2| wa chumba 1cha darasa katika shule shikizi Kiwelu 20.000,000.00
Kituo cha Bulembe
2 Ujenzi wa vyumba 3 vya madarasa katika shule shikizi 60,000,000.00
Mabuye - Itara
3 Ujenzi wa yyumba 3 vya madarasa katika shule shikizi 60.000,000.00
Kakunyu - Kitoboka
4 Ujenzi wa chumba 1 cha darasa katika shule shikizi
Kashekya- Nyantai 20,000,000.00
5 | Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa katika shule shikizi |
Bugango- Bwenkoma 40,000,000.00
6 UJeQZ| wa vyumba 2 vya madarasa shule ya sekondari 40.000,000.00
L. Ruzinga
¥ Ujenzi wa vyumba 3 vya madarasa shule ya sekondari 60,000,000.00
Nsunga
| 8 Ujenzi wa vyumba 4 vya madarasa shule ya sekondari
| Mutukula 80,000,000.00
9 Ujenzi wa vyumba 3 vya madarasa shule ya sekondari
Minziro 60,000,000.00
10 | Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa shule ya sekondari
|| Mabale 40,000,000.00
11 | Ujenzi wa vyumba 4 vya madarasa shule ya sekondari
Kagera 80,000,000.00
12. | Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa shule ya sekondari
| Bwabuki 40,000,000.00
13 | Ujenzi wa vyumba 4 vya madarasa shule ya sekondari
Kilimilile 80,000,000.00
14 | Ujenzi wa vyumba 3 vya madarasa shule ya sekondari
Gabulanga 60,000,000.00
15 | Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa shule ya sekondari
Bunazi " 40,000,000.00
16 | Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa shule ya sekondari '
i Kashenye 40,000,000.00
e Ujenzi wa chumba 1cha darasa shule ya sekondari Kikukwe 20,000,000.00
18 | Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa shule ya sekondari
Kigarama 40,000,000.00
19 | Ujenzi wa vyumba 4 vya madarasa shule ya sekondari
I Kakunyu 80,000,000.00
20 Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa shule ya sekondari
| Rwemondo 40,000,000.00
21 | Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa shule ya sekondari =
Lugoye 40,000,000.00
e | Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa shule ya sekondari Gera 40,000,000.00
|23 | Ujenziwa vyumba 2 vya madarasa shule ya sekondari
L Bwanja 40,000,000.00
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24 | Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa shule ya sekondari

Buyango 40,000,000.00
26 | Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa shule ya sekondari

Nkenge 40,000,000.00
27 | Ujenzi wa vyumba 3 vya madarasa shule ya sekondari

Bugandika 60,000,000.00
28 | Ujenzi wa jengo la kutolea huduma za dharua hospitali ya

Wilaya 300,000,000.00
29 | Ujenzi wa jengo wa nyumba ya watumishi 3 in 1 katika kituo

cha afya Kakunyu 90,000,000.00
JUMLA YA GHARAMA YA MIRADI HUSIKA 1,650,000,000.00

Baada ya wajumbe kupitia orodha ya miradi hii na kiasi cha fedha kilichopokelewa taarifa

waliipokea.
MUHT. NA.04/2021-22/02 - KUFUNGA KIKAO:
Katibu alimkaribisha Mwenyekiti ili afunge kikao, Mh. Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe kwa

michango yao ‘mizuri na kuwaomba kuendelea kutoa michango yao pale itakapohitajika. Kikao

kilifungwa saa 8:45 Mchana.

%‘5«« 05~

Batreth J. Rwiguza
KATIBU

UMETHIBITISHWA TAREHE ...... {%K‘BZ\@_QQ



